ืninew

ืninew

ผู้เยี่ยมชม

mickey_mfu@hotmail.com

รีวิวno9เซรั่ม....ฝ้ากระลดลงจิงค่ะ (17288 อ่าน)

Sep 5, 2014 17:14

‪ใช้no9เซรั่มมาสองเดือนเเล้วค่ะ เรามีปัญหาฝ้ากระ ตรงโหนกเเก้ม เป็นมาปีๆเเล้ว ใช้ครีมมาหลายตัวไม่หายซักที ไม่อยากเลเซอร์ด้วยกลัวเจ็บค่ะ55 ได้เหนรีวิวผ่านทางไอจี เลยอยากลองดู ไม่ผิดหวังเลย ตัวนี้ช่วยให้ลดเลือนฝ้ากระจุดด่างดำ‬ ‪#‎ผิวยกกระชับ‬ ผิวเฟิร์ม ‪‎ผิวหน้ากระชับ ใสขึ้นด้วย ตอนนี้จางลงเเล้ว ไม่ต้องเเต่งหน้าหนาเพื่อปกปิด ชอบมากค่ะ ตอนนี้ใช้อย่างต่อเนื่องเลยไมเปลียนใจค่ะ

171.100.135.48

ืninew

ืninew

ผู้เยี่ยมชม

mickey_mfu@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน